.
Cập nhật hồ sơ CANADA
1, 2, 3, 4, 5 ... 13 - bottom

Chào các ban.
Mình vừa tạo 1 topic mới, đó là cập nhật hồ sơ của từng bạn theo từng tháng từ lúc nộp cho đến khi Sing có kết quả để chúng ta có thể dễ dàng theo dõi mọi thông tin của mình và của các bạn khác, đồng thời sẽ rất tiện cho chúng ta trao đổi mọi thông tin, thắc mắc về nhau.

Nhìn vào hồ sơ của bạn này, mình sẽ so sánh được móc thời gian với hồ sơ của chính mình đấy.

Các bạn nào muốn thì hãy cập nhật thông tin cho mình rồi mình sẽ đưa vào topic, rồi cho các bạn địa chỉ để các bạn dễ dàng xem mọi thông tin từ phía các bạn khác nhé.

337760 top -

Mình tạo topic này là tâp trung những bạn đi Canada.
Đây là đường link để các bạn tham khảo
https://spreadsheets.google.com/spreads ... y=COv7yI0K

337771 top -
Chào bạn trungngan. Minh hoan nghênh bạn mở topic này. Chắc sẽ rất có ích cho những ai theo dõi về tiến độ xử lí hồ sơ theo từng case. Dưới đây là thông tin về hs của minh. Chúc bạn hoàn thành đầy đủ cho topic này. Chào bạn

Sponsorship
We received your application to sponsor THI TUYET VAN LE on November 9, 2010.
We started processing your application on December 2, 2010.
We sent you a letter on December 2, 2010 about the decision on your application. Please consider delays in mail delivery before contacting us

Permanent Residence
We received THI TUYET VAN LE's application for permanent residence on December 9, 2010.

337787 top -

Topic này đã được đưa vào cột trái (mục Hồ sơ CANADA, ngay dưới chữ DANH SÁCH) để thành viên tiện truy cập và sử dụng.

337842 top -

Hi longhuedinh
Mấy hôm nay Ngân không check mail được mình là chồng Ngân nè, mình vừa update hồ sơ của longhuedinh rồi đó.

Mình mới làm thêm 1 cột "Thời gian từ ngày Sing nhận được hồ sơ" để tiện tham khảo.

338246 top -
hi gauto !
Cám ơn bạn đã gởi 2 hồ sơ cho mình, ok mình sẽ cấp nhật thêm, để các bạn khác dựa vào đó mà có thể biết thêm về hồ sơ của mình.
Vậy thì các bạn khác sẽ giảm phần nôn nóng hơn về hồ sơ ,thế vậy cho mình hỏi, còn về hồ sơ của gauto thì sao? bạn có cần cập nhật thông tin không?

338883 top -
hi ban Gauto!
Mình đã cập nhật thông tin bạn rồi đó, bạn xem lại đi nhé! Mà mình thấy hồ sơ bạn nhanh đấy, gởi sau hồ sơ mình, mà ngày Sing nhận lại giống mình, hihihi

Có thế chúng ta cùng 1 thời gian đi đấy a? hihihi

Chúc bạn vụi

339020 top -

Hi bạn Ngân!

Mình cập nhật hồ sơ bạn rồi, bạn có thể vào xem, nhưng bạn có thể bổ sung thêm ngày gởi hồ sơ không?

Nếu có thông tin gì thêm, bạn nhớ báo để Ngân biết nhé!

339823 top -
Hi huehua!

Mình đã cập nhật thông tin của bạn rồi, bạn vào xem đi nhé! Vậy là bạn dến cùnh Toronto với mình rồi, vui quá! vì bạn cùng nơi với mình. Có gì chúng ta liên lạc với nhau nhé!

Chúc bạn vui.

340269 top -
Hi huehuavn!

Quyết định vậy đi hé?Hôm nào có dịp mình 8 nha! hẹn gặp bạn.

340370 top -

Hi,Ngân!
Bạn cho mình cập nhật luôn hồ sơ của mình nhé:
Tên : ASSA
Email :catvang1011@yahoo.com
Ngày gửi hồ sơ :23/12/2010
Ngày nhận thư từ CIC: 16/2/2011
Ngày qua Sing: 24/2/2011
Mình đi Alberta. Cám ơn bạn đã lập ra topic này để giúp mọi người tiện theo dõi. Chúc bạn vui..

348616 top -
Hi Assa
Mình đã cập nhật hồ sơ của bạn rồi đọ Bạn đi AB mà ở thành phố nào vậy? có phải Calgary không?

348780 top -
Hi Ngân!
Cám ơn Ngân nhiều. Mình sẽ ở Calgary gần chỗ của Hientri và xã của Tuyetvan nhưng giờ thì Vân đã nhận thư phỏng vấn còn mình thì vẫn chưa biết thế nào?..Vẫn còn đang hi vọng tin tốt lành cho mình và cho cả mọi người. Chúc bạn ngày mới vui vẻ.

348786 top -

chào thuyduong
tụi mình đã lên danh sách những người đi Canada, nếu thuyduong muốn được ghi lên danh sách này thì cho mình biết theo thông tin nha. Thuyduong có thể tham khảo thêm ở đây:

https://spreadsheets.google.com/spreads ... y=COv7yI0K

351143 top -
Hi trungngan

Vợ chồng em cũng mới nộp đơn xin visa thôi.

Chị cho em góp thêm tên trong danh sách với nhé.

Tên : Ha Vo

Ngày gửi : 02 Jul 2011

Nơi đến : Vancouver

Nick yahoo : havo0212

Mong mọi người giúp đỡ.

Cảm ơn !

351260 top -
Cập nhật hồ sơ CANADA
1, 2, 3, 4, 5 ... 13

Image
Image
Image